Wizara ya Elimu imekanusha kuhusu kuzuia wenye Diploma kwenda chuo kikuu | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 29 November 2016

Wizara ya Elimu imekanusha kuhusu kuzuia wenye Diploma kwenda chuo kikuu

Image result for TANZANIA.GO.TZ


BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us