TANGAZO:VIWANJA VINAUZWA BAGAMOYO-KINGANI,BEI SAWA NA BURE KABISA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 8 November 2016

TANGAZO:VIWANJA VINAUZWA BAGAMOYO-KINGANI,BEI SAWA NA BURE KABISA

 Image result for kiwanja kinauzwa
Viwanja vinauzwa maeneo ya Bagamoyo-Kingani,vipo vingi na vinapatikana kwa bei nafuu kabisa.

kama wahitaji mcheki huyu mtu kwa;

 Bei ni tshs.10000 kwa square meter 1.

 simu namba 0754913664
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us