Breaking News:HAYA HAPA MAJINA ZAIDI YA 25000 YA WANAFUNZI FORM 6 WALIOCHAGULIWA KWA MUJIBU WA SHERIA KUJIUNGA VIKOSI MBALIMBALI VYA JKT AWAMU YA PILI 2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Tuesday, 29 November 2016

Breaking News:HAYA HAPA MAJINA ZAIDI YA 25000 YA WANAFUNZI FORM 6 WALIOCHAGULIWA KWA MUJIBU WA SHERIA KUJIUNGA VIKOSI MBALIMBALI VYA JKT AWAMU YA PILI 2016







Kama utahitaji kuangaliziwa jina lako/AU la ndugu yako kwa "usahihi" na "kasi ya ajabu" (ambapo utajibiwa ndani ya mda mfupi) kama umechaguliwa kujiunga na jkt na kambi uliyopangwa. tafadhali fanya yafuatayo;


1.TUMA JINA LAKO KAMILI NA EXAM NAMBA YAKO YA FORM 6  NA MWAKA
   ULIOMALIZA  MFANO:JUMANNE KWILASA
                                             S3409-0012-2016-JKT


                                             KWENDA   NAMBA 0718426196
                   

2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU(KWA AJILI YA
    KUISUPORT MASWAYETU   BLOG)

3.TUMA PESA KWENDA 0718426196-(MPESA,TIGO PESA
                                                                    &AIRTEL MONEY)
                                                                 








 
 
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us