PROF NDALICHAKO:WANAFUNZI WALIOKOSA MIKOPO KUPEWA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 20 October 2016

PROF NDALICHAKO:WANAFUNZI WALIOKOSA MIKOPO KUPEWA

 View image on Twitter
waziri wa elimu sayansi na teknolojia prof ndalichako amewatupia lawama bodi ya mkopo elimu ya juu kuwa wanafanya kazi kwa mazoea amesema pamoja na kutumia jitiada za kusafisha watumishi bodi hiyo amesema wapo watumishi bado wanafanya kazi kwa mazoea;
 ndalichako amesema ameyasikia malalamiko kutoka kwa wananchi na anayafanyia kazi na amesema wanafunzi wapewe mikopo semista hii kwa mwaka wa kwanza na wote bila kufata mean tested.

amesema lengo la serikali ni kuwapa wote wahitaji amesema na kuiagiza bodi ya mikopo kuwapa kama mfumo wa zamani Pia bodi ya mkopo imekosea kuwapa wanafunzi shilingi elfu tano kwa miezi kama pesa za kujikimu amesema bora kutompa.
source.TBC
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us