MPYA:HII HAPA LIST YA VYUO VILIVYOTOA MAJINA YA WANUFAIKA WA MKOPO 2016/2017-BATCH 1 & 2 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 22 October 2016

MPYA:HII HAPA LIST YA VYUO VILIVYOTOA MAJINA YA WANUFAIKA WA MKOPO 2016/2017-BATCH 1 & 2

Habari yako,kama kawaida yetu huwa tunapenda sana kuwapa kitu roho inapenda wadau wetu wakubwa ambae wewe hapo unaesoma habari hii ni mmojawapo.

Nimeamua kukuwekea hapo chini list ya vyuo ambavyohadi sasa vimetoa majina ya wanafunzi waliopata mkopo batch 1.



KWA CHUO CHA KCMC             <<BONYEZA HAPA>>
KWA CHUO CHA MAJI DSM       <<BONYEZA HAPA>>
KWA CHUO KIKUU UDSM          <<BONYEZA HAPA>>
KWA CHUO KIKUU DUCE           <<BONYEZA HAPA>>
KWA CHUO KIKUU MUCE          <<BONYEZA HAPA>>
 KWA CHUO KIKUU SUA               <<BONYEZA HAPA>> 
KWA CHUO KIKUU MUHAS        <<BONYEZA HAPA>>

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us