MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOPATA MKOPO CHUO KIKUU UDOM 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 1 November 2016

MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOPATA MKOPO CHUO KIKUU UDOM 2016/2017



 

Kama utahitaji kuangaliziwa jina lako kwa "usahihi" na "kasi ya ajabu" (ambapo utajibiwa ndani ya dk 1 tu) kama limepata mkopo tafadhali fanya yafuatayo;

1.TUMA EXAM NAMBA YAKO YA FORM 4 NA MWAKA
   ULIOMALIZA  MFANO:S3409.0012.2013-HESLB  KWENDA
   NAMBA
0652740927

2.HUDUMA HII UTATOZWA TSHS 1000 TU(KWA AJILI YA
    KUISUPORT MASWAYETU   BLOG)


3.TUMA PESA KWEND 0768260834-MPESA                                                          0652740927 -TIGO PESA    
                                                                &AIRTELY MONEY

                                             


4.UTAJIBIWA NDANI YA DK 1 TU.

5.TUMA PESA KWANZA,NDIO UTAJIBIWA SMS YAKO

KUONA MAJINA -UDOM

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us