Breaking News:TCU IMEFUNGUA APPLICATION THIRD(3RD) ROUND KWA WANAFUNZI WALIKOSA NAFASI FIRST AND SECOND ROUND 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 10 October 2016

Breaking News:TCU IMEFUNGUA APPLICATION THIRD(3RD) ROUND KWA WANAFUNZI WALIKOSA NAFASI FIRST AND SECOND ROUND 2016/2017



TUME YA VYUO VIKUU TANZANIA

 Image result for TCU.AC.TZ
TANGAZO  KWA UMMA

Tume ya vyuo Vikuu Tanzania (TCU) inautangazia Umma kuwa imekamilisha kuchakata maombi ya kujiunga na Vyuo Vikuu na Taasisi za Elimu ya Juu kwa awamu ya kwanza na ya pili. Orodha na majina ya walichaguliwa yameshapelekwa vyuoni kwa ajili ya kuiidhinishwa na Seneti za vyuo husika. Baadhi ya vyuo vimeshaanza kuyatangaza.


Hata hivyo, kuna waombaji ambao bado wako kwenye mfumo na hawajachaguliwa kwenye kozi yoyote kati ya walizoomba kutokana na sababu mbalimbali kama ifuatavyo:-
·         Ushindani mkubwa katika programu za masomo walizoomba ukilinganisha na ufaulu wao;
·         Waombaji kushindwa kukamilisha taratibu za uombaji; na
·         Waombaji kutokuwa na sifa kwa kozi walizoziomba.

Kutokana na hali hiyo, Tume inautangazia umma kuwa mfumo wa udahili utafunguliwa tena kwa awamu ya tatu mnano tarehe 10 mpaka tarehe 16 Oktoba 2016 ili kuruhusu waombaji na aina hii kufanya uchaguzi upya au kukamilisha maombi yao.

Tume inapenda kufafanua kuwa programu za masomo zisizoonekana kwenye mtandao zimekwishajaa, hivyo waombaji watalazimika kuomba zile tu zinazoonekana mtandaoni.

Zoezi hili la uombaji kwa awamu ya tatu linawahusu waombaji wenye sifa za kidato cha Sita, Stashahada na sifa linganishi. Hakutakuwa na malipo yoyote kwa waombaji hawa. Tume inapenda kisisitiza kwamba, awamu hii haitawahusu waombaji wapya, ambao hawakuwahi kujisajili wala kuomba udahili kwa awamu ya kwanza na ya pili.


Imetolewa na Katibu Mtendaji
Tume ya Vyuo Vikuu Tanzania 10/10/2016
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us