BREAKING NEWS:CHUO KIKUU MUM KIMETANGAZA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOTEULIWA KUPATA MKOPO MWAKA WA MASOMO 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 10 October 2016

BREAKING NEWS:CHUO KIKUU MUM KIMETANGAZA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOTEULIWA KUPATA MKOPO MWAKA WA MASOMO 2016/2017

 Image result for MUM.AC.TZ
Hatimae chuo kikuu MUM kimetangaza majina ya wanafunzi walioomba mkopo kwa ajili ya masomo yao chuoni hapo,kwa awamu ya kwanza.

Kama kawaida MASWAYETU BLOG hatupo mbali kukusababishia kila kitu roho inapenda,kwa maana hiyo nimekuwekea hapa list kamili ya wanafunzi waliochaguliwa kupata mkopo chuo kikuu MUM 2016/2017.


KUONA MAJINA YA WANUFAIKA WA MKOPO CHUO KIKUU MUM 2016/2017

>>BONYEZA HAPA<<

KUONA MAJINA YOTE YA WALIOCHAGULIWA SECOND ROUND 2016/2017

<<BONYEZA HAPA>>
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us