TANZIA:SERIKALI YA WANAFUNZI SUA INATANGAZA KWA MASIKITIKO KIFO CHA MWANAFUNZI, CATHERINE | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Monday, 5 September 2016

TANZIA:SERIKALI YA WANAFUNZI SUA INATANGAZA KWA MASIKITIKO KIFO CHA MWANAFUNZI, CATHERINE

Serikali ya wanafunzi SUA inatangaza kifo cha mwanafunzi anaitwa kwa jina la catherine aliekuwa nasoma ktk kampasi ya MAZIMBU ,akisomea kozi ya Bsc.AEA mwaka wa kwanza.
Maswayetu blog inatoa pole kwa familia na wanajumuiya yote ya SUA,Tunawahakikishia ushirikiano wa kutosha.


BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us