TANGAZO:MAYAI YA KANGA YANAPATIKANA KWA BEI NAFUU KABISA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 28 September 2016

TANGAZO:MAYAI YA KANGA YANAPATIKANA KWA BEI NAFUU KABISA

 Image result for mayai ya kanga

Je, unahitaji mayai ya kanga yaliyobora?basi jibu ni jepesi brother kamili kutoka simiyu-anauza mayai ya kanga kwa bei nafuu kabisa.

yai moja linapatikana kwa gharama ya tshs 1000/= ,

kama wahitaji unaweza kumpigia simu namba 0717209059
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us