SHEREHE ZA KUFUNGA MAFUNZO YA UONGOZI DARAJA LA KWANZA KOZI NA. 22 ZAFANA CHUO CHA MAGEREZA, TUKUYU MKOANI MBEYA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 17 September 2016

SHEREHE ZA KUFUNGA MAFUNZO YA UONGOZI DARAJA LA KWANZA KOZI NA. 22 ZAFANA CHUO CHA MAGEREZA, TUKUYU MKOANI MBEYA



Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Meja Jenerali Projest Rwegasira(katikati) katika Jukwaa akipokea Salaam ya heshima kutoka kwa Gwaride la Wahitimu wa Mafunzo ya Uongozi Daraja la Kwanza kozi Na. 22 ya Mwaka 2016(hawapo pichani) katika hafla ya kufunga Mafunzo hayo leo Septemba 16, 2016
Chuo cha Magereza, Kiwira Mbeya.  Kushoto ni Kamishna Jenerali wa Magereza, CGP- John Casmir Minja.

Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Meja Jenerali Projest Rwegasira akikagua Gwaride la Wahitimu wa Mafunzo ya Uongozi Daraja la Kwanza kozi Na. 22 ya Mwaka 2016.

 Katibu Mkuu Wizara ya Mambo ya Ndani ya Nchi, Meja Jenerali Projest Rwegasira
akimvisha cheo cha Koplo wa Jeshi la Magereza Askari Mhitimu wa Mafunzo hayo kwa niaba ya wenzake.

 Kamishna Jenerali wa Magereza, CGP- John Casmir Minja(kushoto) katika jukwaa kuu na Mgeni rasmi wakifuatilia maonesho mbalimbali ya kujihami askari kama wanavyoonekana katika picha.

Gwaride la Wahitimu likipita mbele ya jukwaa kwa heshima 

Kamishna Jenerali wa Magereza, CGP – John Casmir Minja akitoa maelezo mafupi kabla ya kumkaribisha Mgeni rasmi kutoa hotuba yake ya kufunga rasmi kwa Mafunzo ya Uongozi Daraja la Kwanza katika Chuo cha Magereza, Kiwira Mbeya

Baadhi ya Askari wa Jeshi la Magereza wkichukua matukio mbalimbali kutoka Uwanja wa gwaride kama wanavyoonekana.

Onesho la kijasiri kama inavyoonekana katika picha ambapo mwendesha pikipiki ameweza kupita kwa juu usawa wa tumbo huku askari hao wakiwa wamejilaza chini bila uoga.

 Wahitimu wa Mafunzo ya Uongozi Daraja la Kwanza kozi Na. 22 ya Mwaka 2016 wakishangilia kwa makofi mara baada ya kufungwa rasmi mafunzo hay oleo Septemba 16, 2016.
(Picha zote na Lucas Mboje wa Jeshi la Magereza).
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us