Mvua ya Barafu Sumbawanga Yasababisha Maafa | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 17 September 2016

Mvua ya Barafu Sumbawanga Yasababisha Maafa






Mvua kubwa ya upepo iliyoambatana na mawe ya barafu iliyonyesha jana jioni katika Manispaa ya Sumbawanga mkoani Rukwa imesababisha maafa ya kuanguka nyumba 21, vifo vya mifugo na watoto watatu kunusuirka vifo.

Mwandishi wetu ameshuhudia wakazi wa kijiji cha Mtimbwa katika Manispaa ya Sumbawanga wakijaribu kuokoteza mabaki ya bati zilizoezuliwa katika tukio hilo la mvua ya takribani dakika arobaini na tano na kuzungumza na baadhi ya wahanga.

Mwenyekiti wa kijiji cha Mtimbwa, Wilbroad andrea Kapufi ameeleza tathmini ya awali imebaini kuathirika kwa nyumba 21 na kaya zaidi ya 50 zikikosa makazi.
 
chanzo: Channel Ten tz
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us