MPYA:PADRI WA KANISA KATOLIKI ATANDIKA VIBOKO WASABATO WANNE HUKO MOSHI LEO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 11 September 2016

MPYA:PADRI WA KANISA KATOLIKI ATANDIKA VIBOKO WASABATO WANNE HUKO MOSHI LEO

 Image result for kanisa katoliki
Habari yako,

Padri wa kanisa katoliki ,awatandika viboko waumini wa kanisa la kisabato waliokuwa wameenda kusali..

Maswayetu blog imepata AUDIO ya padri huyo akiwa kanisani na tumemaua kukuwekea hapa,


                                           << DOWNLOAD HAPA>>



BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us