MPYA:KUHUSU MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA VYUO VYA AFYA,UALIMU,KILIMO,MIFUGO,UVUVI NK.CHETI NA DIPLOMA SECOND SELECTION 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 10 September 2016

MPYA:KUHUSU MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA VYUO VYA AFYA,UALIMU,KILIMO,MIFUGO,UVUVI NK.CHETI NA DIPLOMA SECOND SELECTION 2016/2017

 
Hi,

Kutokana na NACTE kutangaza kwamba tarehe 5 sep wangetangaza majina ya wanafunzi ambao watakuwa wamechaguliwa kujiunga na vyuo mbalimbali awamu ya pili,hali haikuwa hivyo na kuamua MASWAYETU BLOG kufuatilia swala hili.

Ukweli ni kwamba SELECTION ZIPO TAYARI ,UNAWEZA KU LOGIN KWENYE PROFILE YAKO NA KUANGALIA KAMA UMECHAGULIWA.Kama ikitokea hujachaguliwa tafadhali badilisha machaguo yako kabla ya sep 15 kwani system ipo wazi.

Maswayetu Blog tunakupenda sana.

 Kulogin kwenye profile yako bonyeza hapo>>LOG IN NACTE
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us