UPDATED:HII HAPA LIST YA VYUO VILIVYOTOA SELECTION YA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA VYUO VIKUU MBALIMBALI 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 12 October 2016

UPDATED:HII HAPA LIST YA VYUO VILIVYOTOA SELECTION YA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA VYUO VIKUU MBALIMBALI 2016/2017



Image result for TCU.GO
Habari yako,

Maswayetu blog,tumedhamiria kuwapa vitu roho inapenda hapa
mjini,Tumeamua kukuwekea list ya vyuo vikuu ambavyo vimetoa majina ya wanafunzi waliochaguliwa na joining instructions za  kujiunga na vyuo vikuu 2016/2017-FIRST BATCH

KUONA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA CHUO KIKUU 2016/2017,





CHUO CHA DIT-DAR                            >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA KCMC-MOSHI                >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA UNITED AFRICAN         >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA NIT                                    >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO CHA  UHASIBU-ARUSHA      >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO CHA  JOSIA KIBIRA               >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA  HURBERT KAIRUKI    >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO KIKUU MUHIMBILI               >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU TIA                               >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO KIKUU MZUMBE                    >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA MWENGE                        >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO CHA IFM-MWANZA                >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO CHA STEFANO MOSHI          >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA SAUT-MWANZA             >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA ECKERN FORD              >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA JORDAN-MORO             >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA KIU(SECOND ROUND) >>BONYEZA HAPA<<


CHUO CHA SAUT -TABORA           >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA SAUT -TABORA           >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA SAUT -SONGEA           >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU ARUSHA                   >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA MIPANGO DODOMA >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU SUA-MOROGORO  >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU SUZA-ZANZBAR  >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU SAUT-MBEYA        >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU SAUT-ARUSHA     >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA MUM(2ND ROUND) >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA USHIRIKA-MOSHI   >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA MAJI-UBUNGO        >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA TUMAINI- DAR         >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU ARDHI                    >>BONYEZA HAPA<<

CHUO KIKUU SEKOMU               >>BONYEZA HAPA<<

CHUO CHA MWEKA-MOSHI      >>BONYEZA HAPA<<
 
CHUO CHA ST.JOHN DODOMA  >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO KIKUU TEOFILO TEKU  >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO KIKUU OUT                        >>BONYEZA HAPA<< 



CHUO CHA TAX MANAGEMENT  <<BONYEZA HAPA>>

CHUO KIKUU RUAHA-RUCU     >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO KIKUU IRINGA                  >>BONYEZA HAPA<< 

CHUO KIKUU  BUGANDO           >>BONYEZA HAPA<<

MWALIMU NYERERE                   <<BONYEZA HAPA>>

KWA UDSM,DUCE NA MUCE     >>BONYEZA HAPA>>

TUMAINI MAKUMIRA                 >>BONYEZA HAPA>>  


KWA CHUO  KIKUU CHA UDOM  >>BONYEZA HAPA<<


KWA CHUO  KIKUU CHA IFM  
      >>BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO KIKUU MARIAN         >> BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO KIKUU CBE                  >> BONYEZA HAPA<<

KWA TUMAINI-MBEYA >> BONYEZA HAPA<< &>HAPA<

 
KWA CHUO KIKUU MUM            >> BONYEZA HAPA<<

KWA CHUO MUM(DIPLOMA)
         >> BONYEZA HAPA<<


KWA CHUO- STELLA MARIS           >> BONYEZA HAPA<<



KWA CHUO- KAMPALA-KIU            >> BONYEZA HAPA<<


TUNATENDELEA KUTOA UPDATES KILA MARA,ENDELEA KUTEMBELA MASWAYETU BLOG

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us