MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHGULIWA CHUO KIKUU MUM DIGRII- 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 19 September 2016

MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHGULIWA CHUO KIKUU MUM DIGRII- 2016/2017

  Image result for www.mum.ac.tz
MAJINA YA AWALI YA WALIOOMBA MUM, AMBAO WANASUBIRI UTHIBITISHO WA TCU
Majina yafuatayo ni wanafunzi walioomba kujiunga na MUM awamu ya kwanza na kuthibitishwa na chuo. Kutokana na kanuni; majina haya yanasubiri kuthibitishwa na Tume ya Vyuo Vikuu (TCU); kwa sababu hizo chuo hakitatoa barua za maelekezo ya kujiunga na chuo hadi pale TCU watakapowathibitisha.
Hata hivyo, kila mwanafunzi mwenye taarifa kamili na sahihi kama alivyotutumia na kama zilivyo hapa hakuna shaka kuhusu kuchaguliwa kwake!!!
Kama umetuma maombi na jina lako halipo hapa tafadhali tupigie simu mapema kuanzia tarehe 19/09/16 hadi 26/09/16! Zingatia kuwa hii ni awamu ya kwanza na tutaendelea kutoa awamu nyingine!
HONGERENI!
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us