MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA ST.JOSEPH COLLEGE OF HEALTH SCINCE-BOKO 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 16 September 2016

MPYA:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA ST.JOSEPH COLLEGE OF HEALTH SCINCE-BOKO 2016/2017



Haya hapo chini ni matokeo ya wanafunzi waliochaguliwa kujiunga na chuo cha st.joseph college of health and allied science 2016/2017

Selection zimeambatanishwa na matokeo ya wanafunzi.


BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us