MPYA:GAS NA MAJIKO YANAUZWA KWA BEI NAFUU KABISA,UNALETEWA HADI MLANGONI KWAKO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 29 September 2016

MPYA:GAS NA MAJIKO YANAUZWA KWA BEI NAFUU KABISA,UNALETEWA HADI MLANGONI KWAKO

 Image result for mitungi ya gas
Je,unahitaji gas na majiko hadi mlangoni kwako bila
usumbufu?Solution imepatikana,Dada vanessa akiwa anafanya kazi hiyo kwa ufanisi mkubwa wa hali ya juu Jijini Arusha atakuletea hadi mlangoni kwako,haijalishi upo wapi.
 

Kama wahitaji usisite kumtafuta kwa  kumcheki kwa namba ya simu ,

0758 56 89 21 / 0625 93 86 73 au 0754 36 05 73

Tunakuhakikishia urahisi wa maisha yako kuanzia sasa.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us