Friday, 9 September 2016

JE,WALIMU MNAOSUBIRIA AJIRA SASA KUANZA KUFANYIWA INTERVIEW? ONA HII HALAFU JIPE JIBU MWENYEWE

 Image result for SERIKALI YA TANZANIA
Katika pitapita yangu,Nimenusa sehemu na kufanikiwa kukutana na system ambayo  ni ya online kwa ajili ya walimu wote kuapply online kwa kusubmitt vyeti vyako vyote.
Nimejiuliza sana,je ni kweli walimu kuanza kufanyiwa interview kama kozi zingine?
Maswayetu blog bado tunalifuatilia hili ktk ofisi za TAMISEMI kukuletea taarifa kamili.
P.O.BOX 1923 Dodoma - Tanzania. Tel: 026 232 2848. Fax: Email: ps@tamisemi .go.tz. Website: www.tamisemi.go.tz.
Online Teachers Employment Application System-OTEAS
www.osaistz.com
ONLINE TEACHERS EMPLOYMENT APPLICATION SYSTEM,THIS IS THE COMPUTER SYSTEM FOR MONITORING
Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *