JE,WALIMU MNAOSUBIRIA AJIRA SASA KUANZA KUFANYIWA INTERVIEW? ONA HII HALAFU JIPE JIBU MWENYEWE | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 9 September 2016

JE,WALIMU MNAOSUBIRIA AJIRA SASA KUANZA KUFANYIWA INTERVIEW? ONA HII HALAFU JIPE JIBU MWENYEWE


Katika pitapita yangu,Nimenusa sehemu na kufanikiwa kukutana na system ambayo  ni ya online kwa ajili ya walimu wote kuapply online kwa kusubmitt vyeti vyako vyote.

Nimejiuliza sana,je ni kweli walimu kuanza kufanyiwa interview kama kozi zingine?

Maswayetu blog bado tunalifuatilia hili ktk ofisi za TAMISEMI kukuletea taarifa kamili.
P.O.BOX 1923 Dodoma - Tanzania. Tel: 026 232 2848. Fax: Email: ps@tamisemi .go.tz. Website: www.tamisemi.go.tz.
Online Teachers Employment Application System-OTEAS
www.osaistz.com
ONLINE TEACHERS EMPLOYMENT APPLICATION SYSTEM,THIS IS THE COMPUTER SYSTEM FOR MONITORING
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us