Monday, 5 September 2016

HAYA HAPA MAJAINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA CHUO KIKUU MAKUMIRA ARUSHA CHETI NA DIPLOMA FROM NACTE- 2016/2017

LIST OF STUDENTS ADMITTED BY NACTE TO JOIN TUMA FOR ACADEMIC YEAR 2016/2017
More Information will follow soon.
ORDINARY DIPLOMA IN PRIMARY EDUCATION (IN-SERVICE)
SN#: Index No Full Name: Sex:
1 S0533/0008/1997 DOROTHEA MARTIN F
2 S0147/0113/2002 SAIDI S MAJENGO M
3 S0643/0017/1995 MARY B FRANCIS F
4 S0639/0074/2003 REGINA KAGALI F
5 S0795/0009/2006 ESTHER K MATHEW F
6 S0133/0040/2006 EMMANUEL MSAMI M
7 S1123/0017/2004 GRAYSON KAIZA M
8 S0920/0061/2007 MICHAEL C KILAWE M
9 S1327/0033/2010 JULIETH M KAGALI F
10 S0474/0026/1988 SLEVIA G MOSHA F
11 S0679/0080/1999 JOSEPH ALBERT M
12 S0685/0024/2003 VILIGIRIA NDOMONDO F
13 S0338/0006/1994 EMMY OMARI F
14 S0755/0015/2006 FELISTER S RICHARD F
15 S1548/0032/2007 SEURI TUWATI M
16 P0357/0007/2008 MARIA M MASSAWE F
17 S1031/0126/2009 JAMAL YASSIN M
18 S2201/0028/2010 SAFINA JUMA NASHONI F
19 S0308/0098/2001 PHILOMENA EMMANUEL F
20 S0306/0011/2003 BARAKA SEIF F
21 S0343/0093/2005 MAHAMUDU SOKA M
22 S0646/0034/2006 NOSSIM S LOTAB F
23 S0784/0246/2005 BENSON G NGILISHO M
24 S1163/0138/2008 PATRICK LEMOMOI M
25 S1535/0036/2009 RUTH K FURAHIN F
6 S1039/0025/2009 ELIPENDO PAULO F
27 S1442/0139/2009 PHILEMON C LAIZER M
28 S0542/0017/1997 NEEMA ELITAJA F
29 S0409/0049/2001 NDASKOY KAMAIKA M
30 S0451/0061/1999 YUSTA DANIEL F
31 S0503/0029/1989 HAPPY R NGOWI F
32 S0201/0089/1993 MARY O MLAY F
33 S0533/0011/2000 FORTUNATA ERNEST F
34 P0798/0017/2000 ASMA KOLOWA F
35 S0362/0002/2001 AMINA NTEMBO F
       
TECHNICIAN CERTIFICATE IN PRIMARY EDUCATION (PRE-SERVICE)

Index No Full Name: Sex:
1 S5277/0002/2015 APAIKUNDA S MSAKA F
2 S4302/0027/2015 JUMA JOSEPH M
3 S0252/0007/2015 FATUMA PAMFILI SAKWELI F
4 S3790/0033/2015 BAKARI HASSANI M
5 S2652/0064/2009 AWALI J KIKALE M
6 S0642/0031/2015 ZUBEDA ALPHAN SHESHE F
7 S1192/0205/2015 IBRAHIM ATHMAN CHAMARY M
8 S4208/0001/2015 ADELAIDA A TSUUT F
9 S5159/0004/2015 EDITHA C MAYANDIKA F
10 S1862/0016/2015 JACQUELINE M KIPINGA F
11 S1878/0070/2015 WILFRED E KAAYA M
12 S1010/0065/2015 PAULO NJARDA LEKEDOKI M
13 S3332/0026/2015 MATILDA J SELLA F
14 S1080/0116/2015 JAJI A JAJI M
15 S1174/0034/2015 SEIF MOHAMEDI M
16 S3640/0042/2015 EDSON C DUNGUGURU M
17 S1821/0102/2015 KARANI NIKUNDIWE KARANI M
18 S1251/0043/2015 PATRICIA PETER F
19 S2356/0069/2015 KARIM N ABDALLAH M
20 S4988/0048/2015 BILAL H AYOUB M
21 S0840/0009/2007 DIANA MTAVANGU F
22 S0308/0016/2014 DORCUS PHILEMON F
23 S3757/0021/2013 MAGRITA J IRQA F
24 S0647/0085/2014 GODWIN NDELEKWA PALLANGYO M
25 S1853/0030/2014 ISAYA FRANCIS JOSEPH M
Post a Comment

Our Team

Video of the Day

Contact us

Name

Email *

Message *