Bunge laahirishwa bila Ukawa kukutana na Spika | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 17 September 2016

Bunge laahirishwa bila Ukawa kukutana na Spika





Mkutano wa Nne wa Bunge umemalizika huku ukiacha sintofahamu baada ya Ukawa kushindwa kukutana na Spika wa Bunge, Job Ndugai kujadili mgogoro kati yao na Naibu Spika, Dk Tulia Ackson.

Kikao cha Bunge cha Mei, Ukawa walisusia vikao vyote vilivyoongozwa na Naibu Spika wakidai alikuwa akiminya demokrasia.

Hali hiyo, ilitokea wakati Spika Ndugai alipokuwa nje ya nchi kwa matibabu na aliporejea aliahidi kufanya maridhiano kati ya Ukawa na Dk Tulia kwenye Bunge lililomalizika jana.

Jana, Kiongozi wa Kambi ya Upinzani Bungeni, Freeman Mbowe alisema maridhiano yaliyokuwa yafanywe na Ndugai kati ya Ukawa na Dk Tulia hayakufanyika, kwa kuwa aliyeahidi hakuitisha kikao chochote.

Alisema kurejea kwao bungeni kulitokana na nasaha za viongozi wa dini waliokutana nao kabla ya vikao vya Bunge.

“Tukarudi bungeni na kufanya shughuli zetu katika mazingira hayohayo magumu,”alisema Mbowe. 
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us