TANGAZO TANGAZO>>> KWA WADAU WOTE WA MASWAYETU BLOG | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 14 August 2016

TANGAZO TANGAZO>>> KWA WADAU WOTE WA MASWAYETU BLOG

Habari zenu;

Kwa siku kadhaa hapo nyuma tumeshindwa kukutumia habari kwa njia ya watsup kama kawaida na hii imewafanya wengi kukosa habari kwa wakati mwafaka.

Ukweli ni kwamba tumepata matatizo vifaa tunavyotumia ktk usambazaji wa habari vimeungua-umeme,kutokana na gharama za utengenezaji kuwa kubwa tunaomba wewe mdau wetu wa maswayetu blog,Mchango wako wa hali na mali ili tuweze kutengeneza na  kurejea kama kawaida na uendelee kupata habari kwa wakati.

TUMA MCHANGO WAKO KWENDA NAMBA

 0652740927-TIGO PESA 

AU 0768260834 -MPESA

 ili kurejea ktk huduma yetu kama kawaida.

Thanks.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us