TANGAZO LA TIBA KUTOKA KWA DR.KANYAS | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 21 August 2016

TANGAZO LA TIBA KUTOKA KWA DR.KANYAS

Dr.kanyas ni mtaalam wa Tiba asili anatibu magonjwa yote yanayokusumbua kwa kutumia dawa za mitishamba za kisuna na kwa kutumia kudra za mwenyezi Mungu na swala.

Pia anatibu matatizo yote ya;
-Uzazi
-gono
-kaswende
-malaria sugu
-Figo
-TB
-Pumu
-ugumba
-hedhi isiyo na mpangilio
-Changu ya uzazi
-Maumivu makali ya kiuno na wakati wa hedhi

Pia anazo dawa za kurudisha nguvu za kiume na kunenepesha uume.

Dawa zote ni za mitishamba na kisuna.

Mtafute kupitia namba ya simu 0764839091
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us