Polisi wachunguza kupigwa diwani | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 21 August 2016

Polisi wachunguza kupigwa diwani

 Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kigoma, Fredinand
Jeshi la Polisi mkoani Kigoma linachunguza madai ya kupigwa kwa Diwani wa Kidahwe katika Halmashauri ya Kigoma Vijijini, Heri Kigufa na maofisa uhamiaji.
Diwani huyo, Heri Kigufa amedai kupigwa na maofisa tisa wa idara ya uhamiaji na kumnyang’anya vitu vyake kisha kumfunga pingu mikononi wakati alipokwenda kumwekea  dhamana ndugu yake ili atolewe rumande.
Kamanda wa Polisi Mkoa wa Kigoma, Fredinand Mtui amesema upepelezi wa madai hayo unaendelea ili kubaini ukweli.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us