PICHA: Azam FC wameiadhibu Yanga kwa mikwaju ya penati na kutwaa Ngao ya Hisani | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 17 August 2016

PICHA: Azam FC wameiadhibu Yanga kwa mikwaju ya penati na kutwaa Ngao ya Hisani


August 17 2016 kuelekea kuanza msimu mpya wa Ligi Kuu soka Tanzania bara uwanja wa Taifa Dar es Salaam ulichezwa mchezo wa Ngao ya Hisani kati ya Mabingwa wa Ligi Kuu msimu wa 2015/2016 klabu ya Dar es Salaam Young Africans na mshindi wa pili wa Ligi Kuu Azam FC hiyo ikiwa ishara ya kukaribia kuanza kwa msimu mpya wa Ligi.
IMG_0306
Katika mchezo huo ambao dakika 45 za kwanza zilikuwa zinaonesha kuna kila dalili ya Yanga kuondoka na Ubingwa wa Ngao ya Hisani, umemalizika kwa Azam FC kuibuka na ushindi wa mikwaju ya penati 4-1, hiyo inatokana na mchezo huo kumalizika kwa sare ya goli 2-2.
IMG_0323
Kipindi cha kwanza kilikuwa kizuri kwa Yanga baada ya dakika ya 20 Donald Ngoma kupachika goli la kwanza kwa mkwaju wa penati na dakika 2 baadae kuongeza goli la pili kwa kutumia vyema pasi ya Amissi Tambwe, kipindi cha pili ndio Yanga waliendelea kumiliki mpira na kila mtu akiamini mchezo utamalizika hivyo.
IMG_0289
Dakika ya 74 Azam FCwalipata goli kupitia kwa Shomari Kapombe lakini kujisahau kwa Yanga walijikuta wakisababisha penati na John Bocco akaisawazishia Azam FC katika dakika za nyongeza, kwa upande wa mikwaju ya penati zilipigwa na John Bocco, Shomari Kapombe, Himid Mao na Kipre Bolou wakati za Yanga zilipigwa na Deogratus Munish huku Haruna Niyonzima na Hassan Kessy walikosa.
IMG_0349
GOAL AND HIGHLIGHTS: Yanga vs MO Bejaia August 13 2016, Full Time 1-0
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us