MPYA:VIONGOZI WA CHADEMA WILAYA YA MASWA-SIMIYU WASHIKILIWA NA JESHI LA POLISI | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 26 August 2016

MPYA:VIONGOZI WA CHADEMA WILAYA YA MASWA-SIMIYU WASHIKILIWA NA JESHI LA POLISI


Jeshi la polisi wilaya ya Maswa linawashikilia viongozi 17 wa chadema wilayani humo walikutwa wakiwa katika ofisi yao ya wilaya wakiendelea na shughuli zao.Waliokamatwa miongoni mwao ni Mkt wa Chadema wilaya,Peter Shiyo,Katibu Frola Msuka,Katibu na Vijana wilaya,Matondo wengineo.Sababu za kukamatwa kwao zitatolewa baadaye baada ya jeshi hilo kutoa taarifa kamili.

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us