MPYA:USAHIHI KUHUSU MAJINA YA WANAFUNZI 2,192 AMBAO MIKOPO IMESITISHWA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 22 August 2016

MPYA:USAHIHI KUHUSU MAJINA YA WANAFUNZI 2,192 AMBAO MIKOPO IMESITISHWA

 
Habari zenu,
Kama kawaida yetu Maswayetu Blog ni kuhakikisha tunakujali na kukupatia kitu roho inajiuliza 24 hrs.Kumekuwepo na mkanganyiko kuhusu majina yaliyotolewa kwenye website ya bodi ya mikopo kuhusus wanafunzi kusitishiwa mikopo yao 2016.

Hii haiwahusu kidato cha sita mnao apply mwaka huu.

Hayo ni majina ya wanafunzi walioshindwa kuhakiki taarifa zao vyuoni wakati bodi ya mikopo ilipokuwa ikifanya physical verification;Licha ya kupewa nafasi ya kuhakiki more than one walishindwa kufanya hivyo,na hatimae kuonekana kama ni wanafunzi hewa waliokuwa wakipokea mikopo,na mikopo yao kusitishwa hivyo basi kama kweli wanafunzi hao sio hewa wanatakiwa kuapply upya mwaka wa masomo 2016/2017 Kwa sababu mikopo yao imesitishwa rasmi.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us