MPYA:TAARIFA KWA WANAFUNZI SUA KUHUSU PESA YA FIELD AGUST 2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Sunday, 7 August 2016

MPYA:TAARIFA KWA WANAFUNZI SUA KUHUSU PESA YA FIELD AGUST 2016

 Image
Ofisi ya DVC SUA imtoa taarifa kwa uuma na wanafunzi wote kwamba ,Chuo hadi sasa hakijapokea pesa ya field kutoka BODI YA MIKOPO,hivyo basi chuo kinwaomba wanafunzi waendelee kukaa nyumbani hadi hapo maelekezo mengine yatakapotolewa.

IMETOLEWA NA OFISI YA DVC-SUA
TAREHE 6.8.2016
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us