Heshima kwa ngoma yangu na Alikiba - Bonge la Nyau | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 23 August 2016

Heshima kwa ngoma yangu na Alikiba - Bonge la Nyau



Msanii Bonge la Nyau ambaye kwa sasa anafanya vizuri na wimbo wake wa 'Aza' amefunguka na kusema katika ngoma zake zote alizofanya mpaka sasa ameiheshimu sana kazi aliyoifanya na msanii Alikiba.
Msanii Bonge la nyau
Akiwa kwenye kipindi cha 5Selekt, Bonge la Nyau amedai kuwa anaiheshimu sana kazi yake 'Uaminifu' ambayo alishirikiana na msanii Alikiba na kusema wimbo ule ndiyo umeweza kumtambulisha vyema kwa watanzania na uliweza kuwafikia watu wengi zaidi na wengi waliupenda zaidi.
"Nimefanya nyimbo nyingi lakini kiukweli mpaka sasa wimbo niliofanya na Alikiba nauheshimu sana moja kwa sababu ni wimbo ambao umeangaliwa sana 'Youtube' kuliko nyimbo zangu nyingine, lakini pia ni wimbo ambao nikipanda stejini kuimba naimba na mashabiki mwanzo mwisho, sababu wanaifahamu vyema hivyo wimbo ule kwangu ni mkubwa sana". Alisema Bonge la nyau
Mbali na hilo Bonge la Nyau amedai kuwa yeye hategemei skendo katika kufanya kazi zake bali yeye anategemea sana kufanya kazi nzuri ambazo zinaishi ndiyo maana hata leo ukichukua kazi zake na kusikiliza utagundua ni kazi ambazo zinaishi.
Msanii Alikiba
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us