DC Iringa awasweka lupango walinzi wa hospitali | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Monday, 22 August 2016

DC Iringa awasweka lupango walinzi wa hospitali




Mkuu wa Wilaya ya Iringa, Richard Kasesera amewasweka rumande walinzi wawili wa kampuni ya ulinzi ya Amazon kwa tuhuma za kuwanyanyasa wananchi wanaouguza wagonjwa kwenye Hospitali ya Rufaa ya Mkoa wa Iringa.

Hatua hiyo imekuja baada ya wanawake watatu, kumwagiwa maji ya baridi na walinzi hao wakati wakiwa kwenye banda la kusubiria wagonjwa waliolazwa, wakiwataka waondoke kwenye banda hilo.

Akizungumza na Mwananchi, Kasesera alisema saa 3.30 usiku wa kuamkia jana, alipokea wananchi waliomfuata nyumbani kwake wakilalamikia ukatili wanaofanyiwa na walinzi hao licha ya kuwa wanauguza wagonjwa wao kwenye hospitali hiyo.


"Niliamua kwenda moja kwa moja hospitali nikakuta wanawake watatu wanatetemeka na baridi kali baada ya walinzi hawa kuwamwagia maji bila huruma kinyume cha sheria, "alisema.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us