AUDIO: MWALIMU WA FIELD KUTOKA CHUO KIKUU CHA MAKUMIRA -ARUSHA AINGIA MATATANI BAADA YA KUTONGOZA WANAFUNZI WAKE WAKATI AKIWA FIELD SHULE YA SEKONDARI NYAKABUNGO MWANZA | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 25 August 2016

AUDIO: MWALIMU WA FIELD KUTOKA CHUO KIKUU CHA MAKUMIRA -ARUSHA AINGIA MATATANI BAADA YA KUTONGOZA WANAFUNZI WAKE WAKATI AKIWA FIELD SHULE YA SEKONDARI NYAKABUNGO MWANZA

 Image result for NYAKABUNGO SEC SCHOOL
Sitaki nikuchoshe nimekuwekea hapo chini AUDIO ZOTE MBILI ZIKIELEZEA SWALA HILO;


AUDIO YA KWANZA>>>>BONYEZA HAPA KWA AUDIO YA KWANZA

AUDIO YA PILI>>>>>>>>BONYEZA HAPA KWA AUDIO YA PILI
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us