ANGELA KAIRUKI: SERIKALI KUAJIRI WATUMISHI ELFU 71 MWAKA HUU WA FEDHA 2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Monday, 29 August 2016

ANGELA KAIRUKI: SERIKALI KUAJIRI WATUMISHI ELFU 71 MWAKA HUU WA FEDHA 2016

 


"SERIKALI ITAAJIRI WATUMISHI 71 ELFU MWAKA HUU WA FEDHA"
"ZOEZI LA UHAKIKI WA WATUMISHI HEWA LAKAMILIKA KWA 70%"
"WAAJIRIWA WATARAJIWA WASIHOFU AJIRA ZIPO TU"
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us