Aliyedaiwa kuuawa na polisi azikwa saa 4.00 usiku | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 30 August 2016

Aliyedaiwa kuuawa na polisi azikwa saa 4.00 usiku

 
Mwili wa marehemu Stanslausi Kalinga (42) aliyefariki akiwa mikononi mwa polisi ulizikwa saa 4.00 za usiku nje kidogo ya Mji wa Mlowo baada ya ndugu zake kukubali yaishe.
Marehemu ambaye ameacha mke na watoto wanne alifariki akiwa mikononi mwa polisi jambo lililosababisha vurugu kutoka kwa wananchi ambao walitaka mwili uzikwe na polisi wenyewe.
Wananchi hao walisusia mwili tangu Agosti 27 hadi juzi usiku ambapo mwili ulirudishwa kutoka Hospitali ya Rufaa Mbeya ulikopelekwa kwa uchunguzi kwa amri ya Mkuu wa Wilaya ya Mbozi, Ernest Paringo.
Hata hivyo hakuna majibu ya uchunguzi yaliyotolewa licha ya ndugu wa marehemu kushiriki katika kuufanyia uchunguzi mwili huo.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us