Sunday, 17 July 2016

USHAURI KWA WANAFUNZI WOTE WA FORM 6 AMBAO HAWANA CUTT OF POINTS ZA CHUO KIKUU 2016/2017

Ministry of Livestock and Fisheries Development
Habari yako?

Ntumaini u mzima wa afya ,mimi pia ni mzima wa afya na nianendelea kukutafutia kitu roho inahitaji na kuwaza kila wakati.

Kutokana na kutangazwa kwa matokeo ya kidato cha sita juzi na kuwa ndivyo sivyo kwa wanafunzi wengi kwa kukosa sifa za kwenda chuo kikuu,kwa kukosa minimum points za kwenda chuo kikuu ambazo ni pts 4 kwenye masomo yako ya combination.

Nimeamua kuwapa ushauri nini cha kufanya kwa mda huu kabla ya JULY 30 MWEZI HUU

 Je,ungependa kuwa afisa uvuvi na samaki?

Basi wizara ya mifugo bado inapokea maombi kwa wanafunzi wanaotaka kujiunga na vyuo vya samaki na uvuvi mbalimbali hapa Tanzania.

Kama umesoma SAYANSI ADVANCE,TAFADHALI OMBA COURSE HIZI KW PIA NI MARKETABLE.

JINSI YA KUTUMA MAOMBI 

Maombi ya kozi hizi yalikuwa yanapokelewa kwa njia mbili 
1.NACTE
2.KUTUMA FORM CHUONI DIRECT

kwa kuwa nacte kwa sasa wamefunga kupokea maombi nakushauri ,na hawa jamaa bado wanapokea maombi hadi tarehe 30 july 2016.

basi ninakushauri download form then,lipia gharama ya apps ambayo ni tshs 20000 ,then watumie chuo unachotaka kuomba.

Pia ada zao ni nafuu sana,kwani ni vyuo vya serikali.

 KUSOMA TANGAZO LA ADMISSION SOMA HAPO CHINI

>>>>>>>>>BONYEZA HAPA KUONA TANGAZO

KUSOMA KUHUSU JINSI YA KUAPPLY NA VIGEZO

>>>>>>>> BONYEZA HAPA

MASWAYETU BLOG TUNAKUPENDA 


NB:KWA KOZI ZA AFYA NA UALIMU NK,NITAKUTAARIFU NACTE WAKIFUNGUA APPLICATION TENA. 

PIA:  KAMA UMEPATA D &E =3 pts CHUO KIKUU HUENDI,HAUNA SIFA  
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Share:
Post a Comment

Popular Posts

Pages

Blog Archive

Text Widget

Copyright © MASWAYETU BLOG | Powered by Blogger