TCU YAFUNGIA VYUO KUDAHILI 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Sunday, 24 July 2016

TCU YAFUNGIA VYUO KUDAHILI 2016/2017


TCU YAFUNGIA VYUO VINGINE KUDAHILI.
BAADA ya wiki jana kutangaza orodha ya vyuo ambavyo havitaruhusiwa kudahili Wanafunzi Kwa Mwaka wa Masomo 2016/17

 katika vyuo vya;
 (IMTU,KAMPALA,UDOM,SUZA,SFCHAS)-MEDICINE ,BAGAMOYO UNIVERSITY NA ST.JOSEPH 

KUNA TETESI KWAMBA KUNA VYUO VINGINE VIMEFUNGIWA....... (ninafuatilia kuhusu vyuo vingine kufungiwa ni kweli au la)

PLEASE WAIT!!!!!!!
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us