PICHA:SHULE YA SEKONDARI LINDI YAUNGUA MOTO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 10 July 2016

PICHA:SHULE YA SEKONDARI LINDI YAUNGUA MOTO

Kwa habari zilizotufikia MASWAYETU BLOG ni kwamba shule ya sekondari Lindi imeungua kwa moto usiku wa kuamkia leo,na kuteketeza vibaya majengo ya madarasa hasa ya form 2 na form 3 ,ambapo pia moto huo umeunguza maabara ya chemsitry na physics vibaya sana.
Chanzo cha moto huo unasemekana ni itilafu ya umeme



BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us