Saturday, 9 July 2016

PICHA MBALIMBALI MAHAFALI CHUO CHA MIFUGO BUHULI -TANGA

Leo tarehe 9 kumefanyika mahafali ya wanafunzi wanaosoma katika vyuo vya mifugo mkoani Tanga ambapo mahafali hayo yamefanyikia katika chuo cha BUHULI lilichopo jijini Tanga.

Jumla ya wahitimu 116 wakiwamo wavulana 80 na wasichana 36 wamefanikiwa kuhitimu mafunzo hayo.
Mgeni rasmi alikuwa ni Mkuu wa vyuo vya mifugo Tanzania.
(Picha zote kwa hisani ya Mdau wa MASWAYETU BLOG)
















BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Share:
Post a Comment

Popular Posts

Pages

Blog Archive

Text Widget

Copyright © MASWAYETU BLOG | Powered by Blogger