MPYA:WAKATI UHAKIKI WA WANAFUNZI HEWA WA VYUO VIKUU UKIENDELEA TANZANIA,PESA YA FIELD YASITISHWA-VIDEO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 19 July 2016

MPYA:WAKATI UHAKIKI WA WANAFUNZI HEWA WA VYUO VIKUU UKIENDELEA TANZANIA,PESA YA FIELD YASITISHWA-VIDEO

 
Waziri wa elimu Mh.Joyce Ndalichako alitolea ufafanuzi kuhusu swala la wanafunzi wanaoenda field amesema kwamba,wameamua kusitisha zoezi la kutoa pesa za field kwa sababu inaaminika wanafunzi wengi bado ni hewa.

Tamko hili limetolewa leo,wakati zikiwa zimebaki siku 4 kwa wanafunzi hao kuripoti ktk vituo vyao vya field.

Uhalisia uliopo hali ya kifedha kwa wanafunzi hao kwa sasa ni mbaya sana hivyo kuna uwezekano wanafunzi hao wakachelewa kuripoti na kuwaathiri masomo yao.
 ANGALIA VIDEO HAPO CHINI
 
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us