MPYA:HATIMAE MWEZI WAONEKANA,KESHO WAISLAM WOTE WANAKULA IDD | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 5 July 2016

MPYA:HATIMAE MWEZI WAONEKANA,KESHO WAISLAM WOTE WANAKULA IDD














 Shekhe mkuu wa Tanzania ametangaza kuwa siku ya kesho ni id el fitri.
Uongozi wa Maswayetu Blog kwa pamoja unapenda kuwatakia waislam wote Tanzania heri na nafaka ya sikukuu ya  ID EL FITRI hapo siku ya kesho.

Uongozi unawasihi kusheherekea kwa utulivu na amani.

Thanks.
MASWAYETU BLOG TEAM!

 
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us