MPYA:APPLICATION ZA DIPLOMA KWENDA DIGRII KUANZA RASMI TAREHE 31.7.2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Wednesday, 27 July 2016

MPYA:APPLICATION ZA DIPLOMA KWENDA DIGRII KUANZA RASMI TAREHE 31.7.2016

tcu bannerHabari zenu,
wale wote ambao wanasubiria kuomba vyuo vikuu kupitia Diploma,taarifa iliyopo ni kwamba application zitaanza rasmi tarehe 31.7.2016.
Pia kitabu au nacte guide book 2016/2017 itapatikana mpya siku si nyingi.
Tafadhali endelea kusubiri.
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us