Magari 5 yagongana MBALIZI, Watu wamekufa Wengi sana | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Sunday, 10 July 2016

Magari 5 yagongana MBALIZI, Watu wamekufa Wengi sana


 Ajali mbaya yatokea Mbalizi Mbeya muda wa saa moja na nusu jioni Lori lililo kuwa limepakia Siment limegonga magari 4 na hilo Lori jumla la 5. imeigonga Gari aina ya Coster iendayo Mwanjelwa yenye namba T 705 CVK ikiwa na Abiria na Gari aina ya Center iliyokuwa imebeba Mahindi na Gari ndogo aina ya Suzuki na Noah iliyo kuwa na Abiria, inasemekana watu wengi wamekufa ila idadi ya walio fariki mpaka sasa bado hatujapata...  Mungu azilaze Roho za marehemu mahala pema pepoli Amin.

Tutaendelea kukujuza Tukipata habari zaidi...






HII NI SAUTI KATIKA ENEO LA TUKIO..
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us