KOZI ZA SPECIAL DIPLOMA CHUO CHA UDOM ZIMEFUTWA RASMI KWA MWAKA WA MASOMO 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 28 July 2016

KOZI ZA SPECIAL DIPLOMA CHUO CHA UDOM ZIMEFUTWA RASMI KWA MWAKA WA MASOMO 2016/2017

 Logo
 Kozi mbalimbali zilizokuwa zikitolewa chuo kikuu cha udom miaka iliyopita zimefutwa .
Kozi hizo ni pamoja na special diploma programmes zilizokuwa zikitolewa UDOM,Kozi ambazo zimefutwa ni pamoja na zifuatazo,

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us