JINSI YA KULIPIA TSHS.50000 TCU,ILI UFANYE APPLICATION KWA TIGO PESA AU MAX MALIPO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 23 July 2016

JINSI YA KULIPIA TSHS.50000 TCU,ILI UFANYE APPLICATION KWA TIGO PESA AU MAX MALIPO

 Image result for tcu.go.tz
Habari zenu ?
lengo kubwa la MASWAYETU BLOG ni kukufanya wewe hpo mdau wangu namba moja unaesoma taarifa hii,upate kuelimika na kuwaelimisha watu wengine.

kutokana na wengi kuulizia kuhusu utaratibu wa kulipia pesa TCU ,utaratibu ni kama ufatao;



BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us