JINSI YA KULIPIA TSHS.30000 BODI YA MIKOPO,ILI UWEZE KUFANYA APPLICATION KUPATA FORM ZA MIKOPO 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Saturday, 16 July 2016

JINSI YA KULIPIA TSHS.30000 BODI YA MIKOPO,ILI UWEZE KUFANYA APPLICATION KUPATA FORM ZA MIKOPO 2016/2017

 
1.KUPATA MENYU YA MPESA 
   BONYEZA *150*00#
2.BONYEZA NAMBA 4 LIPA KWA MPESA
3.CHAGUA KWA KUBONYEZA NAMBA 3 AINA YA BIASHAR UNAYOLIPIA 
4.BONYEZA NAMBA 8 ELIMU
5.BONYEZA NAMBA 2 HESLB
6.BONYEZA NAMBA 1 KWA NAMBA YA KUMBUKUMBU
7.INGIZA NAMBA YA ACCOUNT AMBAYO NI NAMBA YAKO YA FORM 4 KWA MFUMO 
    HUU  mfano:  S0123.0123.2013
8.INGIZA AMMOUNT/KIASI TSHS 30000
9.WEKA NAMBA ZA SIRI
10.CONFIRM

Baada ya hapo,utatumiwa ujumbe wa MPESA wa uthibitisho,TUNZA SMS HIYO kwani utatumia code za mwanzo KU APPLY MKOPO. 

MFANO WA UJUMBE:Utapokea ujumbe mfano "BA54KP432 imethibitishwa. Tsh 30,000..................

CODE UTAKAZO TUMIA NI HIZI HAPA: BA54KP432





BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us