HIZI HAPA KOZI ZENYE AJIRA KWA SASA,UKISOMA LAZIMA UAJIRIWE AU KUJIAJIRI | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Thursday, 7 July 2016

HIZI HAPA KOZI ZENYE AJIRA KWA SASA,UKISOMA LAZIMA UAJIRIWE AU KUJIAJIRI

Kutokana na wadau wengi kuuliza kozi vipaumbele na ambazo zipo hot kwenye soko la ajira,nimekuwekea hapa kozi ambazo wewe,ndugu yako au rafiki yako hatakiwi kuzikosa,zifuatazo ni kozi hizo;
(i)EDUCATION-SCIENCE AND MATHEMATICS
(ii)HEALTH



BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us