HIZI HAPA FORM ZA KUAPPLY KOZI ZA UVUVI 2016/2017 DEADLINE NI TAREHE 30/7/2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Friday, 8 July 2016

HIZI HAPA FORM ZA KUAPPLY KOZI ZA UVUVI 2016/2017 DEADLINE NI TAREHE 30/7/2016

 Fisheries Education and Training Agency
Mimi nimekuwa miongoni mwa watu wanaotaka maendeleo yako au ya nduguyo siku zote,Vyuo vya uvuvi Tanzania vilitangaza nafasi za kujiunga na mafunzo kwa ngazi ya cheti na diploma kwa wanafunzi wa form 4 na 6.Lakini wengi hawakuwa na hadi sasa hawana taarifa kamili kuhusina na hili suala.

jinsi ya kutuma maombo ni kwa njia mbili NACTE AU DOWNLOAD FORM NA UTUME CHUONI MOJA KWA MOJA.
Kwa sasa Nina kushauri uombe kwa njia ya form ,idownload weka pasport ijaze vizuri kalipie bank 20000 then tuma kwenye chuo chochote cha uvuvi unachotaka kusoma.

Kama si wewe mjulishe rafiki yajo,mtoto wako,ndugu yako au mtu yeyote unaehisi anaweza kusomea kozi hizi za afisa uvuvi,sifa ni nyepesi uwe na D nne kwa cheti.

Application Form 2016/2017

 


Admission 2016/2017

 
 
 

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us