HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA CHUO CHA ST.FRANCIS IFAKARA MWAKA WA MASOMO 2016/2017 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...
Millionaire  Ads

Wednesday, 27 July 2016

HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA CHUO CHA ST.FRANCIS IFAKARA MWAKA WA MASOMO 2016/2017

TANGAZO KWA WANAFUNZI WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA NA CHUO MWAKA WA MASOMO 2016/2017

WANAFUNZI WOTE WALIOCHAGULIWA KUJIUNGA KATIKA KOZI ZA ASTASHAHADA (CERTIFICATE), STASHAHADA (DIPLOMA) WANATAKIWA KUTHIBISHAKUCHAGULIWA KWAO KUPITIA BARUA PEPE YA CHUO (principal@sfuchas.ac.tz).
BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us