BREAKING NEWS:MWANAFUNZI WA UDSM MWAKA WA TATU AKAMATWA AKIIBA LAPTOP-VIDEO | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Tuesday, 19 July 2016

BREAKING NEWS:MWANAFUNZI WA UDSM MWAKA WA TATU AKAMATWA AKIIBA LAPTOP-VIDEO

Mwanafunzi wa chuo kikuu UDSM amekamatwa akitaka kuiba laptop.swala la wizi hasa wakati huu vyuo vinaelekea kufungwa limekuwa ni common sana.

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us