Breaking news:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WA SPECIAL DIPLOMA UDOM-MSINGI WAMECHAGULIWA KWENDA VYUO MBALIMBALI VYA UALIMU JULY 28 2016 | MASWAYETU BLOG
Breaking News
Loading...

Thursday, 28 July 2016

Breaking news:HAYA HAPA MAJINA YA WANAFUNZI WA SPECIAL DIPLOMA UDOM-MSINGI WAMECHAGULIWA KWENDA VYUO MBALIMBALI VYA UALIMU JULY 28 2016

WANACHUO 1168 WA PROGRAMU YA STASHAHADA YA UALIMU WA E. YA MSINGI KUTOKA UDOM KWENDA VYUO VYA UALIMU 
Tokeo la picha la moe.go.tz 


Wanafunzi 1168 wa programu ya Stashahada ya Ualimu wa Elimu ya Msingi, wenye ufaulu wa Daraja la II-III wamepangiwa kuendelea na masomo yao katika vyuo vya ualimu kwa gharama zao wenyewe. 

BONYEZA HAPA KUDOWNLOAD APPLICATION MPYA YA MASWAYETU BLOG
Pata taarifa mpya kwa wakati kwenye watsup yako,FANYA HIVI 1:SAVE HII NAMBA 0768260834 KWENYE SIMU YAKO AS BLOGGER BOY au MASWAYETU BLOG 2:NITEX "habari" 3:NITAKUPA HABARI KALI ZA KILA SIKU BURE!

google+

linkedin

About Author
  • Donec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Sed posuere consecteturDonec sed odio dui. Duis mollis, est non commodo luctus, nisi erat porttitor ligula, eget lacinia odio sem nec elit. Read More

    0 comments:

     

    About Us